Bản đồ danh sách các tuyến xe bus xuất phát từ bến xe Nước Ngầm. Dưới đây là bản đồ những tuyến xe bus ở những bến xe cập nhật mới nhất phục vụ người tham gia giao thông trên địa bàn thành phố Hà Nội.
Bến xe Mỹ Đình: Bản đồ danh sách các tuyến xe bus xuất phát từ bến xe Mỹ Đình
Nhờ có ứng dụng bản đồ danh sách các tuyến xe bus xuất phát từ bến xe Nước Ngầm mà người tham gia giao thông tìm được tuyến đường muốn đi.
Bản đồ danh sách tuyến xe buýt 04 ( Bến xe Nước Ngầm – Long Biên)
Xuất phát: BX Nước Ngầm – Pháp Vân – Đường dẫn cầu Thanh Trì – Đường Lĩnh Nam – Nguyễn Tam Trinh – Kim Ngưu – Lò Đúc – Phan Chu Trinh – Lý Thái Tổ – Ngô Quyền – Hàng Vôi – Hàng Tre – Hàng Muối – Trần Nhật Duật – ĐTC Long Biên – Yên Phụ – Long Biên.
Chuyến 16B (Xuất phát từ Bến xe Nước Ngầm – BX Mỹ Đình)
Chuyến: BX Nước Ngầm – Ngọc Hồi – Giải Phóng – BX Giáp Bát – Giải Phóng – Phố Vọng – Trường Chinh – Ngã Tư Sở – Đường Láng – Cầu Giấy – Xuân Thuỷ – Phạm Hùng – BX Mỹ Đình.
Bến xe Nam Hà Nội: Bản đồ danh sách các tuyến xe bus xuất phát từ bến xe Giáp Bát – Nam Hà Nội
Bản đồ danh sách Tuyến 60 ( Bx Nam Thăng Long – Bx Nước Ngầm )
Lộ trình: BX Nước Ngầm – Lê Đức Thọ – Kim Giang – Khương Đình – Nguyễn Trãi – Nguyễn Tuân – Lê Văn Lương – Hoàng Đạo Thúy – Trần Duy Hưng – Phạm Hùng – BX Mĩ Đình, PHạm Văn Đồng – BX Nam Thăng Long.
Tuyến xe buýt 01: BX Gia Lâm – Yên Nghĩa
Lộ trình chiều đi: Bến xe Gia Lâm – Ngô Gia Khảm – Ngọc Lâm – Nguyễn Văn Cừ – Cầu Chương Dương – Trần Nhật Duật – Yên Phụ – Điểm trung chuyển Long Biên – Hàng Đậu – Hàng Cót – Hàng Gà – Hàng Điếu – Đường Thành – Phủ Doãn – Triệu Quốc Đạt – Hai Bà Trưng – Lê Duẩn – Khâm Thiên – Đường mới (Vành đai 1) – Quay đầu tại điểm mở dải phân cách – Đường mới (Vành đai 1)- Nguyễn Lương Bằng – Tây Sơn – Ngã Tư Sở – Nguyễn Trãi – Trần Phú (Hà Đông) – Quang Trung (Hà Đông) – Ba La – Quốc lộ 6 – Bến xe Yên Nghĩa.
Thời gian hoạt động: 05h00 – 21h00
Xem thêm: Danh sách bản đồ các tuyến xe bus tại thành phố Hà Nội
Chiều về: Bến xe Yên Nghĩa – Quốc lộ 6 – Ba La – Quang Trung (Hà Đông) – Trần Phú (Hà Đông) – Nguyễn Trãi – Ngã tư Sở – Tây Sơn – Nguyễn Lương Bằng – Xã Đàn – Quay đầu tại đối diện ngõ Xã Đàn 2 – Xã Đàn – Khâm Thiên – Nguyễn Thượng Hiền – Yết Kiêu – Trần Hưng Đạo – Quán Sứ – Hàng Da – Đường Thành – Phùng Hưng – Lê Văn Linh – Phùng Hưng (đường trong) – Phan Đình Phùng – Hàng Đậu – Trần Nhật Duật – Cầu Chương Dương – Nguyễn Văn Cừ – Nguyễn Sơn – Ngọc Lâm – Ngô Gia Khảm – Bến xe Gia Lâm.
Nguồn: vietnamfinance, congtyxklduytin
Ngọc Hiền